Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
25mm Dc12v Đèn điểm LED nhỏ IP67 chống nước cho cảnh quan & Rave Party Đèn disco
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS EPR |
| Số mô hình | XH-H2502 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 cái |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | Phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Volt làm việc | DC12V | Cường độ sáng | Độ sáng cao |
|---|---|---|---|
| Lớp IP | IP67 | Ứng dụng sản phẩm | Chiếu sáng trong nhà/ngoài trời |
| Công suất | 0,5W | Phát ra Colo | màu trắng lạnh trắng màu đỏ lòng tham màu xanh |
| Thông lượng phát sáng | 18lumen | DẪN ĐẾN | 3535 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 60 | Xếp hạng IP | IP67 (Không thấm nước) |
| Làm nổi bật | Đèn LED điểm nhỏ 25mm,Mô-đun đèn LED chống nước DC12V,Đèn trang trí cảnh quan |
||
Mô tả sản phẩm
25mm Dc12v Đèn điểm LED nhỏ IP67 chống nước cho cảnh quan & Rave Party Đèn disco
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Tên mô hình | XH-H2502 |
| Kích thước | 25mm |
| Sức mạnh | 0.5W |
| Điện áp hoạt động | DC12V |
| Màu sắc | R/G/B / 2000-6500K |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Cây dây thép | Không thấm nước |
| Bảo hành | 3 năm |
| Bảo vệ | IP67 |
| góc nhìn | 120° |
| Vật liệu cơ thể | PC |
| OEM/ODM | Chào mừng. |
| Tuổi thọ | 30000h |
Lợi ích của chúng ta
- Tất cả các câu hỏi được trả lời trong vòng 24 giờ
- Tiếng Anh thông thạo được đảm bảo
- Dịch vụ OEM & ODM linh hoạt được cung cấp
- Quan hệ đối tác phân phối cho các thiết kế cổ điển và độc quyền
- Khu vực bán hàng, thiết kế và quyền riêng tư được bảo vệ hoàn toàn
- Dịch vụ bảo hành trọn đời được hỗ trợ
- Giao hàng nhanh: mẫu & đơn đặt hàng tiêu chuẩn trong 7 ngày, đơn đặt hàng OEM / ODM trong 15 ngày
Dịch vụ của chúng tôi
- Trả lời 24 giờ cho tất cả các câu hỏi
- Hỗ trợ giao tiếp tiếng Anh chuyên nghiệp
- Dịch vụ tùy chỉnh OEM & ODM hoàn chỉnh
- Cơ hội phân phối các thiết kế tiêu chuẩn và độc quyền
- Bảo vệ nghiêm ngặt đối với lãnh thổ bán hàng, thiết kế và dữ liệu bảo mật
- Bảo hành sau bán hàng suốt đời
- Giao hàng nhanh: mẫu trong 7 ngày làm việc, đơn đặt hàng OEM / ODM trong 15 ngày làm việc
Câu hỏi thường gặp
Tôi có thể in logo của mình trên sản phẩm đèn LED không?
Xin vui lòng thông báo chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế dựa trên mẫu của chúng tôi.
Tôi có thể có một mẫu đặt hàng cho đèn LED không?
Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
Bạn có giới hạn MOQ nào cho đơn đặt hàng đèn LED không?
MOQ thấp, 1pcs để kiểm tra mẫu có sẵn.
Còn thời gian giao dịch thì sao?
Mẫu cần 1-3 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần
Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho đèn LED?
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành này.
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài đã hợp tác với chúng tôi trong hơn 3 năm.
- MOQ nhỏ làm cho nó dễ dàng để phát triển doanh nghiệp của bạn.
- Bảo hành 3 năm, và chúng tôi thay thế sản phẩm bị lỗi nhanh chóng.
- Chúng tôi giải quyết các vấn đề của khách hàng trực tiếp và hiệu quả.
Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến?
Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thông thường mất 3-7 ngày để đến. Hàng không và vận chuyển biển cũng tùy chọn.
Hình ảnh sản phẩm
![]()
![]()
![]()
Sản phẩm khuyến cáo

