Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
IP67 chống nước 12V 30mm vật liệu PC Đèn điểm LED RGBW Độ sáng cao Đèn cảnh ngoài trời
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE RoHs FCC EPR |
| Số mô hình | XH-H3004P12(RGB+W)-B1a |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Chất liệu thân đèn | máy tính | làm việc trọn đời | 30000 |
|---|---|---|---|
| Loại đèn LED | 4 chiếc 3535SMD | cuộc đời làm việc | 30000H |
| Ứng dụng | Trong nhà/ngoài trời | Điều khiển | DMX512 |
| Kích thước đèn | 30 mm | Góc nhìn | 120 ° |
| Điện áp làm việc | DC12V | Nhiệt độ | -20-60 |
| Vật liệu | máy tính | ||
| Làm nổi bật | IP67 Đèn điểm LED chống nước,Đèn cảnh ngoài trời 30mm RGBW,Đèn LED chất liệu PC độ sáng cao |
||
Mô tả sản phẩm
Đèn LED điểm IP67 chống nước 12V 30mm bằng nhựa PC RGBW độ sáng cao chiếu sáng cảnh quan ngoài trời
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mẫu mã | XH-H3004P12(RGB+W)-B1a |
|---|---|
| Bảo hành | 3 năm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃ - 60℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ - 60℃ |
| Góc nhìn | 120° |
| Tản nhiệt | 1W |
| Đèn | SMD3535 |
| Điện áp làm việc | DC12V |
| Chất liệu thân đèn | PC |
| Loại LED | Mũ rơm đường kính 30mm |
| Kích thước | 30mm |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Chứng nhận | CE, ROHS EMC EPR |
| Màu sắc | RGBW |
| Bảo vệ | IP67 |
| Mã IC | DMX512 |
| OEM/ODM | Chào mừng |
Ưu điểm của chúng tôi
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu năm với 3+ năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm bị lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ
- Giao tiếp tiếng Anh lưu loát cho mọi yêu cầu
- Có sẵn dịch vụ OEM & ODM
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mẫu hiện tại
- Bảo vệ lãnh thổ bán hàng, ý tưởng thiết kế và thông tin riêng tư
- Hỗ trợ bảo hành trọn đời
- Giao hàng nhanh: có sẵn hàng cho các sản phẩm tiêu chuẩn, mẫu gửi ngay sau khi thanh toán, đơn hàng số lượng lớn trong vòng 7 ngày làm việc, đơn hàng OEM/ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Thư viện sản phẩm
Câu hỏi thường gặp
Thời gian bảo hành là bao lâu?
3 năm
Bạn có hỗ trợ OEM & ODM không?
Có, với hơn 8 năm kinh nghiệm
Bạn có thể in nhãn công ty của chúng tôi và dán lên sản phẩm cho tôi không?
Có
Thời gian giao hàng là bao lâu?
Đối với đơn hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi sản phẩm ngay khi nhận được thanh toán. Đối với đơn hàng lớn, thường trong vòng 7 ngày làm việc. Đơn hàng OEM và ODM trong vòng 15 ngày làm việc.
Nhà máy của bạn có những chứng nhận nào?
CE, ROHS, FCC EPR
Sản phẩm khuyến cáo

