-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED Chấm Chìm Nước 20mm DC12V Ip67 Ánh Sáng Cao Đèn Trang Trí Ngoài Trời Vườn Và Tòa Nhà
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS EPR |
| Số mô hình | XH-G202301P12 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 cái |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | Phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc mỗi tháng |
| Ứng dụng sản phẩm | Chiếu sáng trong nhà/ngoài trời | Công suất | 0,75W |
|---|---|---|---|
| Phát ra Colo | màu trắng lạnh trắng màu đỏ lòng tham màu xanh | Điện áp | DC 12V |
| Cường độ sáng | Sáng cao | Quyền lực | 0,72W |
| Tuổi thọ | 30000H | Ứng dụng | Đèn nền, bảng hiệu, đèn trưng bày |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C | Dịch vụ tùy chỉnh | Đúng |
| Làm nổi bật | Đèn điểm LED chống nước 20mm,Đèn ngoài có độ sáng cao DC12V,Đèn LED môi trường vườn IP67 |
||
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
| Mô hình sản phẩm | XH-G202301P12 |
| Kích thước tổng thể | 20mm |
| Tiêu thụ năng lượng | 0.3W |
| Điện áp hoạt động | DC 12V |
| Màu sáng | RGB |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20 °C ~ 60 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -20 °C ~ 60 °C |
| Mức độ bảo vệ cáp | IP67 |
| Thời gian bảo hành | Bảo hành chất lượng 2 năm |
| Chỉ số bảo vệ xâm nhập | IP67 |
| góc chùm | 120° |
| Vật liệu nhà ở | Nhựa PC |
| Dịch vụ tùy chỉnh | OEM & ODM có sẵn |
Chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm sản xuất đèn LED.
Hơn 100 khách hàng nước ngoài đã duy trì hợp tác ổn định với chúng tôi trong hơn 3 năm.
MOQ thấp và linh hoạt cho phép bạn dễ dàng bắt đầu và phát triển doanh nghiệp của mình.
Bảo hành sản phẩm 3 năm với thay thế nhanh chóng cho hàng hóa bị lỗi.
Chúng tôi cung cấp dịch vụ sau bán hàng hiệu quả và hỗ trợ trực tiếp cho tất cả các nhu cầu của bạn.
Dịch vụ của chúng tôi
Chia sẻ yêu cầu và chi tiết ứng dụng của bạn.
Nhận được báo giá và giải pháp tùy chỉnh của chúng tôi.
Xác nhận mẫu và xác nhận đơn đặt hàng với tiền gửi.
Chúng ta tiếp tục với việc sắp xếp sản xuất.
- Xin hãy bắt đầu bằng cách cho chúng tôi biết những gì bạn cần và cách các sản phẩm của chúng tôi sẽ được áp dụng.
- Sau đó, chúng tôi sẽ chuẩn bị một báo giá phù hợp theo yêu cầu của bạn hoặc lời khuyên chuyên gia của chúng tôi.
- Một khi bạn hài lòng với các mẫu, đặt tiền đặt cọc cho đơn đặt hàng chính thức của bạn.
- Chúng tôi sẽ lập tức lên lịch và thực hiện sản xuất cho bạn.
![]()

