Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED RGBW 25mm Đường kính DC12V IP67 Chống nước Chất liệu PC Dùng ngoài trời
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE RoHs FCC EPR |
| Số mô hình | XH-H2503P12(RGBW)-C1a |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Nguồn sáng | Đèn led Epistar smd3535 RGB | Kiểu đèn led | SMD3535 |
|---|---|---|---|
| Loại sản phẩm | đèn điểm | Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 60 ° C. |
| Số lượng ánh sáng LED | 3 đèn LED | Đánh giá sức mạnh | 1W |
| Điện áp làm việc | DC12V | Góc nhìn | 120° |
| Vật liệu cơ thể | máy tính | cân nặng | 0,014g |
| Làm nổi bật | Đèn LED RGBW chống nước 25mm,Đèn điểm LED ngoài trời DC12V,Đèn làm bằng vật liệu PC đạt chuẩn IP67 |
||
Mô tả sản phẩm
25mm Diameter DC12V IP67 Waterproof RGBW LED Point Light PC ngoài trời vật liệu xây dựng
Đèn điểm LED RGBW chống nước chất lượng cao được thiết kế cho các ứng dụng ngoài trời với cấu trúc PC bền và xếp hạng bảo vệ IP67.
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mô hình | XH-H2503P12 ((RGBW) -C1a |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C - 60°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C - 60°C |
| góc nhìn | 120° |
| Sự phân tán quyền lực | 1W |
| Đèn | SMD3535 |
| Điện áp hoạt động | DC12V |
| Vật liệu cơ thể | PC |
| Loại đèn LED | Chiều kính 25mm Mũ rơm |
| Kích thước | 25mm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Chứng nhận | CE, ROHS EMC EPR |
| Màu sắc | RGBW |
| Bảo vệ | IP67 |
| Mã IC | DMX512 |
| OEM/ODM | Chào mừng. |
Lợi ích của chúng ta
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu dài với hơn 3 năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm bị lỗi
- Hỗ trợ trực tiếp giải quyết vấn đề cho khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ
- Truyền thông tiếng Anh thông thạo cho tất cả các câu hỏi
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mô hình hiện tại
- Bảo vệ các khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và thông tin cá nhân
- Hỗ trợ bảo hành suốt đời
- Giao hàng nhanh: lưu trữ cho các sản phẩm tiêu chuẩn, mẫu được gửi ngay sau khi thanh toán, đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc, đơn đặt hàng OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Thư viện sản phẩm
Câu hỏi thường gặp
Thời gian bảo hành là bao lâu?
3 năm
Bạn có hỗ trợ OEM & ODM?
Vâng, với hơn 8 năm kinh nghiệm
Cô có thể in nhãn công ty của chúng tôi và dán nó lên sản phẩm cho tôi không?
Vâng.
Thời gian giao hàng là bao lâu?
Đối với đơn đặt hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi các sản phẩm ngay khi chúng tôi nhận được thanh toán; Đối với đơn đặt hàng lớn, thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc; đơn đặt hàng OEM và ODM, trong vòng 15 ngày làm việc.
Nhà máy của anh có chứng chỉ gì?
CE, ROHS, FCC, EPR
Sản phẩm khuyến cáo

