Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED Pixel 25mm DC12V IP67 Chống nước Chất liệu PC Đèn Trang trí Ngoài trời
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE ROHS EPR FCC |
| Số mô hình | XH-H2501M12 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN | Chứng nhận | CE FCC EPR ROHS |
|---|---|---|---|
| Điện áp đầu vào (V) | DC12V | Chất liệu thân đèn | máy tính |
| phát ra màu sắc | R/G/B / 2000-6500K | Tuổi thọ làm việc (giờ) | 30000H |
| Nguồn đèn | 0,3W | Nhiệt độ làm việc (oC) | -20-60 |
| Quang thông đèn (lm) | 8LM | Ứng dụng | trang trí |
| Tên sản phẩm | Nguồn ánh sáng điểm LED | ||
| Làm nổi bật | Ánh sáng pixel LED chống nước 25mm,Đèn trang trí ngoài trời DC12V IP67,Đèn điểm dẫn bằng vật liệu PC |
||
Mô tả sản phẩm
25mm DC12V IP67 Không thấm nước vật liệu PC LED Pixel Light Đèn trang trí ngoài trời
| Điểm | LED Smart Pixel |
| Mô hình | XH-H2501M12 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C-60°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C-60°C |
| góc nhìn | 120 ° |
| Sức mạnh | 0.3W |
| Điện áp hoạt động | DC12V |
| Nguồn chip | SMD3535 |
| Vật liệu cơ thể | PC |
| Kích thước | 25mm |
| Tuổi thọ | 30,000h |
| Màu sắc | Thay đổi |
| OEM/ODM | Chào mừng. |
| Bảo vệ | IP67 |
Ưu điểm
- OEM & ODM
- Hơn 18 năm kinh nghiệm, chuyên về lái xe LED chống nước,
- Hơn 50 khách hàng nước ngoài đã hợp tác với công ty của chúng tôi trong hơn 3 năm.
- MOQ nhỏ, giúp bạn hợp tác với công ty chúng tôi từng bước.
- Bảo hành: 3 năm bảo hành, ngay khi chúng tôi xác nhận các sản phẩm bị lỗi, chúng tôi sẽ cung cấp những sản phẩm mới cho khách hàng theo thứ tự sau.
- Thời gian giao hàng nhanh chóng: Chúng tôi sẽ giữ cổ phiếu cho một số lượng sản phẩm; Đối với đơn đặt hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi các sản phẩm ngay khi chúng tôi nhận được thanh toán; Đối với đơn đặt hàng lớn,Thông thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc; Đơn đặt hàng OEM và ODM, trong vòng 15 ngày làm việc.
- Giải quyết các vấn đề cho khách hàng trực tiếp.
Triển lãm sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
1Q: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: 3 năm
2Q: Bạn có hỗ trợ OEM & ODM?
A: Có, hơn 18 năm kinh nghiệm
3. Q: Bạn có thể in nhãn công ty của chúng tôi và dán nó vào sản phẩm cho tôi?
A: Có
4Q: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Đối với đơn đặt hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi các sản phẩm ngay khi chúng tôi nhận được thanh toán;
Đối với đơn đặt hàng lớn, thời gian giao hàng thường là trong vòng 7 ngày làm việc;
Đơn đặt hàng OEM và ODM, trong vòng 15 ngày làm việc.
Sản phẩm khuyến cáo

