-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED điểm RGB 30mm DC12V màu đầy đủ chống nước IP67 dùng trang trí tường ngoài trời
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS EPR |
| Số mô hình | XH-G3003P12 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 cái |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | Phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc mỗi tháng |
| Volt làm việc | DC12V | Cường độ sáng | Độ sáng cao |
|---|---|---|---|
| Ứng dụng sản phẩm | Chiếu sáng trong nhà/ngoài trời | Công suất | 0,75W |
| Hạt đèn | SMD3535 | Kiểu lắp | Lớp nền dính |
| Xem Ang | 160 ° | Wanrrenty | 2 năm |
| Vật liệu chip | DMX512 | Xếp hạng IP | IP67 |
| Làm nổi bật | Đèn LED điểm RGB 30mm DC12V,Đèn LED ngoài trời chống nước IP67,Đèn trang trí tường màu RGB |
||
Nguồn sáng điểm LED ngoài trời chuyên nghiệp hỗ trợ hiển thị màu RGB đầy đủ với xếp hạng chống nước IP67 và giao thức DMX512. Hoàn hảo cho các dự án trang trí tòa nhà.
| Mục | Nguồn sáng điểm LED |
|---|---|
| Tên mẫu | XH-G3003P12 |
| Kích thước | 30mm |
| Công suất | 0.75W |
| Điện áp làm việc | DC12V |
| Màu sắc | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃ đến 60℃ |
| Dây dẫn | Chống nước |
| Bảo hành | 2 năm |
| Bảo vệ | IP67 |
| Góc nhìn | 120° |
| Chất liệu thân máy | PC |
| OEM/ODM | Chào mừng |
| Tuổi thọ | 30000h |
- Với hơn 20 năm kinh nghiệm tích lũy trong ngành công nghiệp LED, chúng tôi đã duy trì mối quan hệ đối tác ổn định lâu dài với hơn 100 khách hàng toàn cầu, hầu hết trong số họ đã hợp tác với chúng tôi từ 3 năm trở lên.
Chúng tôi cung cấp số lượng đặt hàng tối thiểu linh hoạt để giúp đối tác của chúng tôi mở rộng kinh doanh một cách ổn định.Mỗi sản phẩm đều được bảo hành 3 năm, bao gồm thay thế nhanh chóng cho bất kỳ mặt hàng bị lỗi nào.Đội ngũ hậu mãi tận tâm của chúng tôi cung cấp các giải pháp kịp thời cho tất cả các yêu cầu và vấn đề của khách hàng.
- Hãy cho chúng tôi biết nhu cầu của bạn và cách bạn sẽ sử dụng đèn trước tiên.
- Chúng tôi sẽ gửi cho bạn báo giá dựa trên yêu cầu của bạn.
- Sau khi bạn phê duyệt mẫu, hãy thanh toán tiền đặt cọc cho đơn hàng chính thức.
- Sau đó, chúng tôi bắt đầu sắp xếp sản xuất của bạn.
Có. Vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế dựa trên mẫu của chúng tôi trước tiên.
Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
MOQ thấp, có sẵn 1 chiếc để kiểm tra mẫu.
Mẫu cần 1-3 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần.
1. Đầu tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
2. Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của chúng tôi.
3. Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn hàng chính thức.
4. Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 3-7 ngày để đến nơi. Vận chuyển hàng không và đường biển cũng tùy chọn.

