Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED điểm 20mm 12V 0.3W SMD5050 IP67 chống nước với góc chùm 120°
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm | Nguồn ánh sáng điểm LED | Kích cỡ | 20*12.5mm |
|---|---|---|---|
| Chế độ điều khiển | TTL | Góc chùm tia | 120° |
| không thấm nước | Ip67 ngoài trời | Vật liệu | PC chống cháy chống tia cực tím |
| Chứng nhận | CE ROHS EMC | Cách sử dụng | Chiếu sáng cảnh quan sân vườn ngoài trời |
| Quyền lực | 0,3W | Khoảng cách trung tâm | 15cm |
| Làm nổi bật | Đèn điểm LED chống nước 20mm,Đèn LED SMD5050 12V,Đèn điểm góc chiếu 120° |
||
Mô tả sản phẩm
20mm 12V 0.3W SMD5050 IP67 TTL Kiểm soát nước Dụng độ 120 Beam Angle PC vật liệu Ánh sáng Đèn điểm LED
20mm 12V 1.5W SMD5050 IP67 TTL Kiểm soát nước Dẻo lỏng 120 Beam Angle vật liệu PC Đèn LED Đèn điểm
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Điểm | Đèn LED |
|---|---|
| Mô hình | XH-G2001M12 |
| Điện áp hoạt động | DC 12V |
| Màu nguồn ánh sáng | Màu đơn |
| Sức mạnh | 0.3W |
| Chế độ điều khiển | TTL |
| Flux ánh sáng | 12mm |
| Kích thước | 20*12,5mm |
| Vật liệu nhà ở | PC |
| Trọng lượng mỗi đèn | 5.5 |
| góc chùm | 120° |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C-60°C |
| Tuổi thọ trung bình | >30000h |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Độ chống cháy | V-0 |
| Mức độ an toàn điện | IK10 |
| Xét nghiệm phun muối | Chống ăn mòn |
Lợi ích của chúng ta
- Chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài đã hợp tác với công ty của chúng tôi trong hơn 3 năm
- MOQ nhỏ, giúp bạn hợp tác với công ty của chúng tôi từng bước
- Bảo hành: 3 năm bảo hành, ngay khi chúng tôi xác nhận các sản phẩm bị lỗi, chúng tôi sẽ cung cấp những sản phẩm mới cho khách hàng theo thứ tự sau
- Giải quyết các vấn đề cho khách hàng trực tiếp
Dịch vụ của chúng tôi
- Chúng tôi sẽ trả lời mọi thắc mắc trong vòng 24 giờ.
- Dịch vụ OEM & ODM được hoan nghênh nồng nhiệt
- Chúng tôi cung cấp cơ hội phân phối cho thiết kế độc đáo của bạn và lựa chọn các mô hình hiện có
- Khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế, và tất cả thông tin cá nhân được bảo vệ hoàn toàn
- Chúng tôi cung cấp bảo hành trọn đời cho tất cả các sản phẩm của chúng tôi
- Giao hàng nhanh chóng: Chúng tôi giữ hàng tồn kho cho các mặt hàng chính; đơn đặt hàng mẫu ship ngay lập tức sau khi xác nhận thanh toán; đơn đặt hàng hàng loạt thường được thực hiện trong vòng 7 ngày làm việc;Các đơn đặt hàng OEM / ODM được hoàn thành trong vòng 15 ngày làm việc
Câu hỏi thường gặp
Q: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: 3 năm
Q: Bạn có hỗ trợ OEM & ODM?
A: Có, OEM & ODM được chào đón. Chúng tôi có thể thay đổi màu sắc, kích thước, và logo
Hỏi: Nó chống nước không?
A: Vâng, nó chống nước IP67. Nó hoạt động tốt ở ngoài trời
Q: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Đối với đơn đặt hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi ra các sản phẩm ngay khi chúng tôi nhận được thanh toán; Đối với các đơn đặt hàng lớn, thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc; OEM và ODM đơn đặt hàng, trong vòng 15 ngày làm việc
Q: Nhà máy của bạn có chứng chỉ nào?
A: CE, ROHS, ISO9001, BV
Thư viện sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

