Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED điểm RGB chống nước IP67 20mm với góc chiếu 120 độ và vật liệu PC chống tia UV
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm | Nguồn ánh sáng điểm LED | Kích cỡ | 20*12.5mm |
|---|---|---|---|
| Chế độ điều khiển | Điều khiển DMX512 | Góc chùm tia | 120 độ |
| không thấm nước | Ip67 ngoài trời | Vật liệu | PC chống cháy chống tia cực tím |
| Chứng nhận | CE ROHS EMC | Số lượng đèn LED | 48 chiếc/chuỗi |
| Cách sử dụng | Chiếu sáng cảnh quan sân vườn ngoài trời | Quyền lực | 0,3W |
| Làm nổi bật | Đèn điểm LED RGB 20mm,IP67 Đèn điểm LED chống nước,Đèn LED điểm PC chống tia UV |
||
Mô tả sản phẩm
20mm 5V SMD5050 RGB IP67 chống nước Dụng độ linh hoạt 120 Beam Angle vật liệu PC Ánh sáng LED Point Light
Tổng quan sản phẩm
Đèn điểm RGB LED hiệu suất cao có công nghệ SMD5050 với độ chống nước IP67, góc chùm 120 ° và vật liệu PC. Lý tưởng cho các ứng dụng chiếu sáng khác nhau đòi hỏi độ tin cậy,ánh sáng bền.
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mô hình | XH-G2001P05 ((RGB) |
| Điện áp hoạt động | DC 5V |
| Màu nguồn ánh sáng | RGB |
| Sức mạnh | 0.3W |
| Chế độ điều khiển | DMX512 |
| Flux ánh sáng | 6LM (RGB Bright) |
| Kích thước | 20*12,5mm |
| Vật liệu nhà ở | PC |
| Trọng lượng mỗi đèn | 5.5g |
| góc chùm | 120° |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tuổi thọ trung bình | >30.000 giờ |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Độ chống cháy | V-0 |
| Mức độ an toàn điện | IK10 |
| Xét nghiệm phun muối | Chống ăn mòn |
Lợi ích của chúng ta
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu dài với hơn 3 năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với thay thế ngay lập tức các sản phẩm bị lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ với giao tiếp tiếng Anh trôi chảy
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mô hình được chọn
- Bảo vệ hoàn toàn các lãnh thổ bán hàng, ý tưởng thiết kế và thông tin cá nhân
- Bảo hành trọn đời cho tất cả các sản phẩm
- Giao hàng nhanh chóng: có sẵn hàng tồn kho cho các mặt hàng chính, mẫu được gửi ngay lập tức, đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc, OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Câu hỏi thường gặp
Thời gian bảo hành là bao lâu?
3 năm
Bạn có hỗ trợ OEM & ODM?
Vâng, OEM & ODM được chào đón. Chúng tôi có thể tùy chỉnh màu sắc, kích thước và logo.
Nó không thấm nước à?
Vâng, nó chống nước IP67 và hoạt động tốt ngoài trời.
Thời gian giao hàng là bao lâu?
Các đơn đặt hàng mẫu được gửi ngay sau khi thanh toán; đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc; đơn đặt hàng OEM và ODM trong vòng 15 ngày làm việc.
Nhà máy của anh có chứng chỉ gì?
CE, ROHS, ISO9001, BV
Thư viện sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

