-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
IP67 ngoài trời 36V Không thấm nước khoảng cách dài 40mm Pixel LED Point Light Source Trắng phát ra ánh sáng Pixel LED vĩnh viễn
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC RoHS |
| Số mô hình | XH-K4006P36(RGBW)-A1b |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | gỗ hoặc thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 3-7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN | Thanh dây | Cáp phẳng 4p màu xám |
|---|---|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm | Nguồn đèn Led | SMD3535 |
| tiagóc | 120 độ | Lớp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 60 ° C. | Cách điều khiển | DMX512/SPI/BẬT/TẮT |
| Kiểu | DẪN ĐẾN | Nguồn chiếu sáng | Epistar |
| Loại ánh sáng | Đèn điểm LED RGB | không thấm nước | IP67 |
| Màu bìa | trường hợp sữa | nhiệt độ màu | 3000k |
| Làm nổi bật | Ánh sáng LED ngoài trời chống nước,Ánh sáng pixel LED vĩnh viễn 36V,Đèn điểm phát sáng màu trắng 40mm |
||
Nguồn sáng điểm LED Pixel chống nước 40mm 36V khoảng cách xa IP67 phát sáng trắng, Đèn Pixel LED vĩnh cửu
Thông số kỹ thuật
| Mục | Nguồn sáng điểm LED |
| Tên mẫu | XH-K4006P36(RGBW)-A1b |
| Kích thước | 40mm |
| Công suất | 2W |
| Điện áp làm việc | DC36V |
| Màu sắc | RGBW |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C-60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C-60°C |
| Dây cáp | Chống nước |
| Bảo hành | 3 năm |
| Bảo vệ | IP67 |
| Góc nhìn | 120° |
| Chất liệu thân đèn | PC |
| OEM/ODM | Chào mừng |
| Tuổi thọ | 30000h |
Ưu điểm
- Chúng tôi có hơn 18 năm kinh nghiệm
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài đã hợp tác với công ty chúng tôi hơn 3 năm
- MOQ nhỏ, giúp bạn hợp tác với công ty chúng tôi từng bước.
- Bảo hành: Bảo hành 3 năm, ngay sau khi xác nhận sản phẩm lỗi, chúng tôi sẽ gửi sản phẩm mới cho khách hàng trong đơn hàng tiếp theo
- Giải quyết vấn đề trực tiếp cho khách hàng.
Dịch vụ của chúng tôi
- Phản hồi trong vòng 24 giờ
- Trả lời tất cả các câu hỏi của bạn bằng tiếng Anh lưu loát
- OEM & ODM được chào đón
- Chính sách phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mẫu hiện tại của chúng tôi
- Bảo vệ khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn
- Cung cấp bảo hành trọn đời
- Thời gian giao hàng nhanh: Chúng tôi sẽ giữ hàng tồn kho cho một số lượng sản phẩm; Đối với đơn hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi sản phẩm ngay sau khi nhận được thanh toán; Đối với đơn hàng lớn, thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc; Đơn hàng OEM và ODM, trong vòng 15 ngày làm việc.
Chi tiết giao dịch
| Thanh toán | T/T, Trả trước, Western Union, Paypal, L/C |
| Cảng | Thâm Quyến |
| Thời gian giao hàng |
3-5 ngày cho Đèn điểm LED RGB chúng tôi sẽ giữ hàng tồn kho cho một số lượng sản phẩm; Đối với đơn hàng mẫu: chúng tôi có thể gửi sản phẩm ngay sau khi nhận được thanh toán; Đối với đơn hàng lớn: thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc; Đơn hàng OEM và ODM: trong vòng 15 ngày làm việc |
| Đóng gói | Đóng gói trong thùng carton |
| Vận chuyển | Hỗ trợ vận chuyển bằng đường hàng không, đường biển, chuyển phát nhanh |
FAQ
2. Q: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: 3 năm
3. Q: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Đối với đơn hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi sản phẩm ngay sau khi nhận được thanh toán; Đối với đơn hàng lớn, thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc;Đơn hàng OEM và ODM, trong vòng 15 ngày làm việc.
5. Q: Nhà máy của bạn có những chứng nhận nào?
Trưng bày sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()

