Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
25mm DC5V IP67 chống nước đèn LED điểm ánh sáng vật liệu PC ngoài trời trang trí đèn
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE RoHs FCC EPR |
| Số mô hình | XH-H2501P05 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Điện áp đầu vào (V) | DC5V | Chất liệu thân đèn | máy tính |
|---|---|---|---|
| phát ra màu sắc | RGB | Loại sản phẩm | Đèn điểm, Đèn tường ngoài trời |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 30000 | Nguồn đèn | 0,3 |
| Xếp hạng IP | IP67 | Nhiệt độ làm việc (oC) | -20 - 60 |
| Quang thông đèn (lm) | 5 | Nhiệt độ màu (CCT) | RGB |
| Ứng dụng | Trang trí, Công viên giải trí, tòa nhà | Bảo hành | 3 năm |
| Làm nổi bật | Đèn điểm LED chống nước 25mm,Đèn trang trí ngoài trời DC5V,IP67 vật liệu PC đèn LED |
||
Mô tả sản phẩm
25mm DC5V IP67 chống nước đèn LED điểm ánh sáng vật liệu PC ngoài trời trang trí đèn
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Điểm | LED Smart Pixel |
|---|---|
| Mô hình | XH-H2501P05 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C-60°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C-60°C |
| góc nhìn | 120° |
| Sức mạnh | 0.3W |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Nguồn chip | SMD3535 |
| Vật liệu cơ thể | PC |
| Kích thước | 25mm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Màu sắc | Thay đổi |
| Bảo vệ | IP67 |
OEM/ODM:Chào mừng.
Ưu điểm sản phẩm
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn
- Hơn 18 năm kinh nghiệm chuyên về trình điều khiển LED chống nước
- Hơn 50 khách hàng nước ngoài lâu dài với hơn 3 năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo thuận lợi cho quan hệ đối tác từng bước
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm bị lỗi
- Giao hàng nhanh: mẫu được gửi ngay lập tức, đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc, OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc
- Hỗ trợ trực tiếp giải quyết vấn đề cho khách hàng
Dịch vụ khách hàng
- Thời gian phản hồi 24 giờ
- Truyền thông tiếng Anh thông thạo cho tất cả các câu hỏi
- Dịch vụ OEM & ODM được chào đón
- Nhà phân phối có sẵn cho các thiết kế độc đáo và các mô hình hiện tại
- Bảo vệ các khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và thông tin cá nhân
- Hỗ trợ bảo hành suốt đời
- Dịch vụ sau bán hàng toàn diện bao gồm hỗ trợ kỹ thuật để cài đặt, kết nối bộ điều khiển và sử dụng phần mềm
Câu hỏi thường gặp
Q: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: 3 năm
Q: Bạn có hỗ trợ OEM & ODM?
A: Có, với hơn 18 năm kinh nghiệm
Q: Bạn có thể in nhãn công ty của chúng tôi và dán nó lên sản phẩm không?
A: Có
Q: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Các đơn đặt hàng mẫu được gửi ngay sau khi thanh toán; đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc; đơn đặt hàng OEM và ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Thư viện sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

