Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED Pixel 12V 30mm PC RGB IP67 cho Trang trí Tòa nhà Ngoài trời
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE RoHs FCC EPR |
| Số mô hình | XH-H3003M12-B1a |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Điện áp đầu vào (V) | DC12V | Chất liệu thân đèn | máy tính |
|---|---|---|---|
| phát ra màu sắc | R/G/B | Loại sản phẩm | đèn điểm |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 30000 | Nguồn đèn | 0,5 |
| Xếp hạng IP | IP67 | Nhiệt độ làm việc (oC) | -20 - 60 |
| Quang thông đèn (lm) | 18 | Nhiệt độ màu (CCT) | R/G/B |
| Ứng dụng | Trang trí, Công viên giải trí, tòa nhà | Bảo hành | 3 năm |
| Làm nổi bật | Đèn LED điểm RGB chống nước IP67,Đèn LED pixel 12V 30mm,Đèn LED trang trí tòa nhà ngoài trời |
||
Mô tả sản phẩm
IP67 12V 30mm PC RGB Pixel LED Point Light cho trang trí tòa nhà ngoài trời
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mô hình | XH-H3003M12-B1a |
|---|---|
| Bảo hành | 3 năm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C - 60°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C - 60°C |
| góc nhìn | 120° |
| Sự phân tán quyền lực | 0.5W |
| Đèn | SMD3535 |
| Điện áp hoạt động | DC12V |
| Vật liệu cơ thể | PC |
| Loại đèn LED | Chiều kính 30mm Mũ rơm |
| Kích thước | 30mm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Chứng nhận | CE, ROHS EMC EPR |
| Màu sắc | R/G/B |
| Bảo vệ | IP67 |
| OEM/ODM | Chào mừng. |
Lợi ích của chúng ta
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu dài với hơn 3 năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm bị lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ cho tất cả các yêu cầu
- Hỗ trợ giao tiếp bằng tiếng Anh
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mô hình hiện tại
- Bảo vệ lãnh thổ bán hàng, khái niệm thiết kế và thông tin riêng tư
- Bảo hành sản phẩm suốt đời
- Giao hàng nhanh: Sở có sẵn cho các sản phẩm tiêu chuẩn, mẫu được gửi ngay lập tức, đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc, đơn đặt hàng OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Thư viện sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

