Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED điểm RGBW IP67 DC24V bền bỉ cho môi trường trong nhà và ngoài trời
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE RoHs FCC EPR |
| Số mô hình | XH-H4006P24(RGBW)-A1a |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Chứng nhận | CE,RoHS,FCC,EPR | Điện áp đầu vào (V) | DC24V |
|---|---|---|---|
| Chất liệu thân đèn | máy tính | phát ra màu sắc | RGBW |
| Loại sản phẩm | đèn điểm | Tuổi thọ làm việc (giờ) | 30000 |
| Nguồn đèn | 2W | Xếp hạng IP | IP67 |
| Nhiệt độ làm việc (oC) | -20 - 60 | Quang thông đèn (lm) | 23 |
| Ứng dụng | Trang trí, Công viên giải trí, tòa nhà | Bảo hành | 3 năm |
| Tên sản phẩm | đèn led điểm | Đường kính | 40mm |
| Làm nổi bật | Đèn LED điểm IP67 DC24V,Đèn LED điểm RGBW ngoài trời,Đèn LED điểm bền bỉ trong nhà |
||
Mô tả sản phẩm
Đèn LED RGBW IP67 DC24V
Thiết bị chiếu sáng bền bỉ cho môi trường trong nhà và ngoài trời
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mẫu mã | XH-H4006P24(RGBW)-A1a |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C - 60°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C - 60°C |
| Góc nhìn | 120° |
| Công suất tiêu thụ | 2W |
| Bóng đèn | SMD3535 |
| Điện áp hoạt động | DC24V |
| Chất liệu thân đèn | PC |
| Loại LED | Mũ rơm đường kính 40mm |
| Kích thước | 40mm |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Chứng nhận | CE, ROHS EMC EPR |
| Màu sắc | RGBW |
| Chống nước | IP67 |
| Mã IC | DMX512 |
| OEM/ODM | Chào mừng |
Ưu điểm của chúng tôi
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu năm với sự hợp tác trên 3 năm
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm bị lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ
- Giao tiếp tiếng Anh lưu loát cho mọi yêu cầu
- Có sẵn dịch vụ OEM & ODM
- Các tùy chọn phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mẫu hiện tại
- Bảo vệ lãnh thổ bán hàng, ý tưởng thiết kế và thông tin riêng tư
- Hỗ trợ bảo hành trọn đời
- Giao hàng nhanh: sẵn hàng cho các sản phẩm tiêu chuẩn, 7 ngày làm việc cho đơn hàng số lượng lớn, 15 ngày làm việc cho đơn hàng OEM/ODM
Thư viện sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

