Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED điểm 25mm DC12V IP67 Chất liệu PC 1800k-6500k Đèn trang trí ngoài trời
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | FCC CE ROHS EPR |
| Số mô hình | XH-H2503M12 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Quyền lực | 0,5W | Nhiệt độ màu | Màu sắc: R/G/B/2000-6500K |
|---|---|---|---|
| Góc nhìn (°) | 120 | Kiểu | đèn led điểm |
| Thông lượng phát sáng (LM) | 20LM | Nhiệt độ hoạt động (oC) | -20 - 60 |
| Bảo hành | 3 năm | Ứng dụng | Ánh sáng trang trí |
| Điện áp | DC12V | Số lượng dẫn đầu | 3pcs |
| cấp IP | P67 Chống thấm nước | Loại đèn LED | SMD3535 |
| Làm nổi bật | Đèn LED điểm 25mm IP67,Đèn trang trí ngoài trời DC12V,Đèn LED chất liệu PC 1800k-6500k |
||
Mô tả sản phẩm
25mm DC12V IP67 Đánh giá vật liệu PC 1800k-6500k Đèn điểm LED Ánh sáng trang trí ngoài trời
25mm DC12V IP67 Đánh giá vật liệu PC 1800K-6500K Đèn điểm LED Ánh sáng trang trí ngoài trời
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mô hình | XH-H2503M12 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C - 60°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C - 60°C |
| góc nhìn | 120° |
| Sự phân tán quyền lực | 0.5W |
| Đèn | SMD3535 |
| Điện áp hoạt động | DC12V |
| Vật liệu cơ thể | PC |
| Loại đèn LED | Chiều kính 25mm Mũ rơm |
| Kích thước | 25mm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Chứng nhận | CE, ROHS EMC EPR |
| Màu sắc | R/G/B |
| Bảo vệ | IP67 |
| Loại mục | Đèn điểm |
| OEM/ODM | Chào mừng. |
Lợi ích của chúng ta
- Chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài đã hợp tác với công ty của chúng tôi trong hơn 3 năm
- MOQ nhỏ, giúp bạn hợp tác với công ty của chúng tôi từng bước
- Bảo hành: 3 năm bảo hành, ngay khi chúng tôi xác nhận các sản phẩm bị lỗi, chúng tôi sẽ cung cấp những sản phẩm mới cho khách hàng theo thứ tự sau
- Giải quyết các vấn đề cho khách hàng trực tiếp
Dịch vụ của chúng tôi
- Trả lời trong 24h.
- Trả lời tất cả các yêu cầu của bạn bằng tiếng Anh trôi chảy
- OEM & ODM được chào đón
- Nhà phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mô hình hiện tại của chúng tôi
- Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn
- Cung cấp bảo hành suốt đời
- Thời gian giao hàng nhanh chóng: Chúng tôi sẽ giữ cổ phiếu cho một số lượng sản phẩm; Đối với đơn đặt hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi các sản phẩm ngay khi chúng tôi nhận được thanh toán; Đối với đơn đặt hàng lớn,Thông thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc; đơn đặt hàng OEM và ODM, trong vòng 15 ngày làm việc
Thư viện sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

