Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Nguồn sáng điểm LED cho cảnh quan, tòa nhà ngoài trời 25mm 5V 0.3W LED IP67 RGB có thể lập trình ngoài trời
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS |
| Số mô hình | XH-H2501P05 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Hàng hiệu | Miracle Bean | Loại sản phẩm | Nguồn ánh sáng điểm |
|---|---|---|---|
| Góc nhìn | 120 | Nhiệt độ bảo quản | -20-60° |
| Quyền lực | 0,3W | Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Điều khiển | DMX512 | Từ khóa | Điểm ảnh LED RGB |
| không thấm nước | IP67 | bình chọn | DC5V |
| Làm nổi bật | Nguồn sáng điểm LED 5V,Đèn LED RGB chống nước IP67,Chiếu sáng cảnh quan ngoài trời có thể lập trình |
||
Mô tả sản phẩm
Nguồn ánh sáng điểm LED cho tòa nhà ngoài trời cảnh quan
25mm 5V 0.3W LED IP67 ngoài trời có thể lập trình RGB
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Điểm | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Tên mô hình | XH-H2501P05 |
| Kích thước | 25mm |
| Sức mạnh | 0.3W |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Màu sắc | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Cây dây thép | Không thấm nước |
| Bảo hành | 3 năm |
| Bảo vệ | IP67 |
| góc nhìn | 120° |
| Vật liệu cơ thể | PC |
| OEM/ODM | Chào mừng. |
| Tuổi thọ | 30000h |
Lợi ích của chúng ta
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu dài với hơn 3 năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm bị lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ cho tất cả các yêu cầu
- Hỗ trợ giao tiếp bằng tiếng Anh
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mô hình hiện tại
- Bảo vệ các khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và thông tin cá nhân
- Hỗ trợ bảo hành suốt đời
- Giao hàng nhanh chóng: Sở có sẵn cho các mẫu và đơn đặt hàng tiêu chuẩn (7 ngày làm việc), đơn đặt hàng OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Hình ảnh sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

