Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED Pixel 25mm 1800K-6500K IP67 Chống nước ngoài trời
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS |
| Số mô hình | XH-H2501M12 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Hàng hiệu | Miracle Bean | Lớp bảo vệ | IP67 |
|---|---|---|---|
| Tên sản phẩm | đèn led điểm | Phương pháp điều khiển | DMX512 |
| cấp IP | IP 67 | Kích cỡ | 25 * 15,05mm |
| Bảo hành | 3 năm | Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20 -60 |
| Nhiệt độ màu | 1800K-6500K | Điện áp làm việc | DC12V |
| Cách sử dụng | tòa nhà ngoài trời | Mạng sống | 30000hrs |
| Làm nổi bật | Đèn điểm led 25mm,Đèn pixel chống nước IP67,Đèn LED ngoài trời 1800K-6500K |
||
Mô tả sản phẩm
Đèn điểm LED 25mm 1800K-6500K IP67 Pixel ngoài trời chống nước Đèn điểm Pixel
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Điểm | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Tên mô hình | XH-H2501M12 |
| Kích thước | 25mm |
| Sức mạnh | 0.3W |
| Điện áp hoạt động | DC12V |
| Màu sắc | 1800K-6500K |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Cây dây thép | Không thấm nước |
| Bảo hành | 3 năm |
| Bảo vệ | IP67 |
| góc nhìn | 120° |
| Vật liệu cơ thể | PC |
| OEM/ODM | Chào mừng. |
| Tuổi thọ | 30000h |
Ưu điểm của công ty
- Hơn 18 năm kinh nghiệm chuyên nghiệp trong sản xuất đèn LED
- Hợp tác lâu dài ổn định với hơn 100 khách hàng toàn cầu
- Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp để hỗ trợ tăng trưởng kinh doanh ổn định
- Bảo hành sản phẩm 3 năm với dịch vụ thay thế nhanh
- Hỗ trợ khách hàng hiệu quả với giải quyết vấn đề trực tiếp
Dịch vụ của chúng tôi
- Hỗ trợ khách hàng 24h với phản ứng nhanh chóng
- Giao tiếp chuyên nghiệp bằng tiếng Anh trôi chảy
- Các giải pháp tùy chỉnh thông qua các dịch vụ OEM & ODM
- Các chương trình hợp tác phân phối được ủy quyền
- Bảo vệ chặt chẽ các khu vực bán hàng và quyền sở hữu trí tuệ
- Hỗ trợ bảo hành sau bán hàng dài hạn
- Giao hàng hiệu quả: gửi mẫu ngay lập tức, đơn đặt hàng hàng loạt trong 7 ngày, đơn đặt hàng tùy chỉnh trong 15 ngày
Câu hỏi thường gặp
Tại sao chọn sản phẩm LED của chúng tôi?
Với hơn 20 năm kinh nghiệm trong việc thiết kế và sản xuất các giải pháp LED cho khách hàng trên toàn thế giới, nhà máy của chúng tôi có một bộ phận R & D chuyên nghiệp.Chúng tôi cung cấp các giải pháp phù hợp để đáp ứng một loạt các yêu cầu của khách hàng.
Thời gian bảo hành là bao lâu?
Bảo hành 3 năm
Thời gian giao hàng là bao lâu?
Các mẫu được gửi ngay sau khi xác nhận thanh toán. Các đơn đặt hàng hàng loạt được hoàn thành trong vòng 7 ngày làm việc, và các dự án OEM / ODM tùy chỉnh có thể được hoàn thành trong 15 ngày làm việc.
Làm thế nào để đảm bảo chất lượng sản phẩm?
Nhóm kiểm soát chất lượng có trình độ của chúng tôi thực hiện kiểm tra nghiêm ngặt trong toàn bộ quy trình sản xuất để đảm bảo chất lượng sản phẩm ổn định và đáng tin cậy.
Nhà máy của anh có chứng chỉ nào?
Chứng nhận CE, ROHS, ISO9001, BV
Bạn có cung cấp dịch vụ sau bán hàng không?
Chúng tôi sẽ cung cấp các giải pháp hiệu quả và chuyên nghiệp cho bất kỳ vấn đề chất lượng liên quan đến sản phẩm.
Triển lãm sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

